A12thuanthanh1.forum-viet.com
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn trao đổi học tập,giải trí ..lớp 11a12™

Trang ChínhPortalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» Cách tìm pt tổng hợp của 2 hay nhiều dao động điều hoà trên máy tinh casio fx 570es
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeSat Sep 17, 2011 5:02 pm by present_Ju

» Capstone Vietnam - CÁC SỰ KIỆN HỘI THẢO, TRIỂN LÃM CUỐI NĂM 2011
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeMon Aug 29, 2011 11:06 am by capstone

» 111111111111111
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeFri Jul 29, 2011 9:54 am by +_+KaitoKid+_+

» Cách giải phương trình có nghiệm chứa căn trên máy tinh casio fx 570es
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeTue Jan 18, 2011 8:29 pm by dclmobile

» †r…Çøñg…†µ
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeThu Jan 06, 2011 4:22 pm by guiguiwu

» BÀi tập Trắc nghiệm hoá vô cơ
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 4:31 pm by trieucongtu

» "Con gái thông minh hơn hay con trai thông minh"???
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeMon Nov 15, 2010 5:08 pm by mr.pjn

» Tin tức về sao^^!
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeMon Nov 15, 2010 5:03 pm by mr.pjn

» Wheel House Coffee – Ý tưởng sáng tạo cho một phong cách năng động
Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeMon Nov 15, 2010 5:00 pm by mr.pjn

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Top posters
Admin
Những câu nói yêu thương I_vote_lcapNhững câu nói yêu thương I_voting_barNhững câu nói yêu thương I_vote_rcap 
+_+KaitoKid+_+
Những câu nói yêu thương I_vote_lcapNhững câu nói yêu thương I_voting_barNhững câu nói yêu thương I_vote_rcap 
mr.pjn
31lovelya12
guiguiwu
unknown_a12
batluudanh
bj_cute
trieucongtu
present_Ju
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Social bookmarking
Social bookmarking reddit      

Bookmark and share the address of A12thuanthanh1.forum-viet.com on your social bookmarking website

Bookmark and share the address of A12thuanthanh1.forum-viet.com on your social bookmarking website
Keywords

Những câu nói yêu thương

Go down 
Tác giảThông điệp
+_+KaitoKid+_+
Binh Nhất
Binh Nhất
+_+KaitoKid+_+

Những câu nói yêu thương Empty
Bài gửiTiêu đề: Những câu nói yêu thương   Những câu nói yêu thương I_icon_minitimeThu Sep 30, 2010 4:27 pm

- All that I love loses half its pleasure if you are not there to share it.
Tất cả anh yêu sẽ mất đi một nửa thú vị nếu không có em cùng chia sẻ.

- It's nice for you to be you. It's nice for me to be me. But it's best for us to be us.
Thật dễ thương khi em vẫn là em. Thật dễ thương khi anh vẫn là anh. Nhưng tuyệt diệu nhất khi hai ta là chúng ta.

- Love is when each person is more concerned for the other than one's self.
Tình yêu xuất hiện khi ta quan tâm tới người khác hơn là quan tâm tới mình.

- True love doesn't have a happy ending because true love doesn't have an ending.
Tình yêu chân thật không có một kết thúc có hậu vì tình yêu chân thật không bao giờ kết thúc.

- Love is not a matter of counting the year, it's making the years count.
Tình yêu không kể năm kể tháng mà làm cho năm tháng có thú vị.

- In the Arithmetic of love, one plus one equals everything, and two minus one equals nothing.
Trong số học của tình yêu, một cộng với một là tất cả, và hai trừ đi một là không còn gì cả.

- We read more deeply, remember more clearly, enjoy events with greater pleasure if we have a friend to share with.
Ta sẽ đọc sâu sắc hơn, nhớ chính xác hơn, thưởng thức các sự việc với niềmthích thú lớn hơn nếu ta có một người bạn để cùng chia sẽ với ta.

- Troubleis a part of your life, and if you don't share it, you don't give theperson who loves you enough change to love you enough.
Khó khăn làmột phần của cuộc sống, và nếu bạn không chia sẽ nó, bạn sẽ không manglại cho người yêu mến bạn cơ may để yêu bạn nhiều hơn.

- It matters not how long we live, but how.
Điều quan trọng không phải chúng ta sống được bao lâu mà chúng ta phải sống như thế nào
+ Anh không quan tâm em là ai, em từ đâu đến, em đã làm những gì ... miễn là em yêu anh hãy cùng anh đi suốt cuộc đời này em nhé ......

+ Có những thứ không cần phải nói bằng lời mà chỉ cần cảm nhận bằng trái tim thôi phải không em ? Thế em có cảm nhận được anh sắp nói gì với em không ?

+ Em ơi, em có cần phải giữ trái tim của anh lâu đến thế mà không nói câu gì không nhỉ ?

+ Em yêu Anh ít thôi, nhưng hãy cho Anh một góc nhỏ trong con tim của Em nhé
Chả có gì để nói với em cả ngoài câu " I Love You " ....

+ Tôi thà được một lần cảm nhận mùi thơm từ mái tóc nàng, một lần được hôn đôi môi nàng, một lần được siết nhẹ đôi tay nàng còn hơn là sống bất tử mà không bao giờ có điều đó. Chỉ một lần thôi!

+ Anh yêu em mà không biết tại sao, bằng cách nào và thậm chí từ đâu...

+ Anh tin chắc rằng điều này sẽ không hề dễ dàng. Anh tin chắc rằng sẽ có một khoảnh khắc nào đó trong cuộc đời mình một trong hai chúng ta muốn rời bỏ. Nhưng anh cũng tin chắc rằng nếu giờ đây anh không ngỏ lời cùng em thì trong suốt quãng đời còn lại của mình, anh sẽ phải hối tiếc bởi vì anh biết rằng trong trái tim anh chỉ duy nhất có em thôi.

+ Bạn có thể làm mọi thứ cho người mình yêu, ngoại trừ việc yêu họ lần nữa.

+ Khi bạn yêu một ai đó với tất cả trái tim mình, tình yêu đó sẽ không bao giờ mất đi ngay cả khi bạn phải chia xa. Khi bạn yêu một ai đó và dù bạn đã làm tất cả mà vẫn không được đáp lại thì hãy để họ ra đi. Vì nếu tình yêu đó là chân thật thì chắc chắn rằng nó sẽ trở về với bạn

+ Có một ngày em hỏi anh rằng "Anh yêu em hay yêu cuộc sống của mình", anh trả lời rằng "Anh yêu cuộc sống". Thế là em bước đi nhưng em không bao giờ biết rằng em chính là cuộc sống của đời anh.

+ Nếu anh là giọt nước mắt trong em,thì em sẽ khóc để anh lăn xuống chạm vào môi em . Nhưng nếu em là giọt nước mắt trong anh thì anh sẽ không bao giờ khóc bởi vì anh không muốn mất em.

+ Bạn có thể mất một phút để cảm thấy thích một người, một giờ để mà thương một người, một ngày để mà yêu một người. Nhưng phải mất cả đời để quên một người.

+ Khi bạn gặp được một người có nghĩa đối với bạn nhưng bạn biết rằng người đó sinh ra không phải dành cho bạn thì cách tốt nhất hãy để họ ra đi.

+ Biển sẽ trở thành bức tường ngăn cách anh và em, bầu trời xanh chỉ còn là nỗi nhớ. Cuộc đời này anh nguyện tồn tại chỉ vì em và anh không bao giờ muốn biết mất em đau khổ như thế nào.

Những câu nói yêu thương
Trang 1 trong tổng số 1 trang